	<atom:link href="http://hoanghaiminh.com/danh-muc-san-pham/feed/?product_tag=phin-loc-75scp100" rel="self" type="application/rss+xml" />
	<link>http://hoanghaiminh.com</link>
	<lastBuildDate>Wed, 25 Dec 2024 01:11:29 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi</language>
		<sy:updatePeriod>hourly</sy:updatePeriod>
		<sy:updateFrequency>1</sy:updateFrequency>
	<generator>https://wordpress.org/?v=4.0.38</generator>
	<item>
		<title>Phin lọc bụi khí và hơi North 75SCP100</title>
		<pubDate>Thu, 20 Aug 2015 14:45:36 +0000</pubDate>
		<dc:creator><![CDATA[Bao Luong]]></dc:creator>
		<guid isPermaLink="false">http://hoanghaiminh.com/?post_type=product&#038;p=5251</guid>
]]></description>
				<content:encoded><![CDATA[<p><strong>Phin lọc bụi khí và hơi North 75SCP100</strong></p>
<p>Sử dụng được cho <a title="Mặt nạ nửa mặt North 5500" href="http://hoanghaiminh.com/danh-muc-san-pham/bao-ve-duong-ho-hap/mat-na-phong-doc-nua-mat-north-5500">mặt nạ nửa mặt North 5500</a>, <a title="Mặt nạ nửa mặt North 7700" href="http://hoanghaiminh.com/danh-muc-san-pham/bao-ve-duong-ho-hap/mat-na-phong-doc-nua-mat-north-7700">mặt nạ nửa mặt North 7700</a>, <a title="Mặt nạ nguyên mặt North 5400" href="http://hoanghaiminh.com/danh-muc-san-pham/bao-ve-duong-ho-hap/mat-na-phong-doc-nguyen-mat-north-5400">mặt nạ nguyên mặt North 5400</a>, <a title="Mặt nạ nguyên mặt North 7600" href="http://hoanghaiminh.com/danh-muc-san-pham/bao-ve-duong-ho-hap/mat-na-phong-doc-nguyen-mat-north-7600">mặt nạ nguyên mặt North 7600.</a></p>